ขาย คอนโด ลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์ – งามวงศ์วาน 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 27 ขนาด 26 ตร.ม.

ข้อมูลห้อง Lumpini Park Rattanathibet-Ngamwongwan Condominium

รูปแบบห้อง ชั้น อาคาร พื้นที่ห้อง
1 1 27 fl. C 26 m2
Lumpini Park Rattanathibet-Ngamwongwan
ต้นรัตนาธิเบศร์ ติวานนท์ สามัคคี เรวดี สนามบินน้ำ
หากสนใจจะซื้อห้องนี้สามารถ add line เพื่อสอบถามเจ้าหน้าที่
หรือ ทำการจองห้องเพื่อนัดวันดูห้องจริง
ได้ตามที่ลูกค้าสะดวกค่ะ
  ข้อมูลโครงการ คอนโด ลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์ – งามวงศ์วาน
ชื่อโครงการ คอนโด ลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์ – งามวงศ์วาน (Lumpini Park Rattanathibet-Ngamwongwan)
เจ้าของโครงการ บริษัท แอล.พี.เอ็น. ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด
เนื้อที่ทั้งหมด 14 ไร่ ตร.ม
จำนวนยูนิต 2824 ยูนิต
จำนวนตึก 5 ตึก
จำนวนชั้น 30 ชั้น
ลักษณะห้อง – 1 Bed / 22.50 – 36.50 ตร.ม.
– 2 Bed / 45.00 – 52.00 ตร.ม.
ที่จอดรถทั้งหมด 1,080 คัน หรือ 38% (รวมจอดซ้อนคัน)
ขนส่งสาธารณะ รถไฟฟ้า MRT สายสีม่วง สถานีบางกระสอ – 50 เมตร

รถโดยสาร รถประจำทางสาย 18, 64, 177, 134, 191, 203, 388, 528, 1024
เลี้ยงสัตว์ได้หรือไม่ ❌ ไม่ได้
ที่ตั้ง รัตนาธิเบศร์ 26 ต.บางกระสอ อ.เมือง จ.นนทบุรี
โซน ต้นรัตนาธิเบศร์ ติวานนท์ สามัคคี เรวดี สนามบินน้ำ
รหัส
LP33-0404
SALE
ราคาขาย
1,580,000
THB
1 1
ชั้น 27
ตึก C
26 ม.2
คอนโด ลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์ – งามวงศ์วาน
ต้นรัตนาธิเบศร์-ติวานนท์-สามัคคี-เรวดี-สนามบินน้ำ
SALE ขายคอนโดลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์-งามวงศ์วาน ห้องกั้นแยกเป็นสัดส่วน ชั้น 27 ได้วิวสูง มาจองได้แล้ววันนี้

คอนโดลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์-งามวงศ์วาน ติด MRT

พื้นที่ 26.13 ตร.ม. ชั้น 27 อาคาร C วิวสระว่ายน้ำ

ก็นัดหมายทำสัญญาซื้อขายได้เลย

1,580,000 บาท

ราคาขาย

รหัสขาย : LP33-0404

  ซื้อเลย  

ขายคอนโดลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์-งามวงศ์วาน ห้องกั้นแยกเป็นสัดส่วน ชั้น 27 ได้วิวสูง มาจองได้แล้ววันนี้

คอนโดลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์-งามวงศ์วาน ติด MRT

พื้นที่ 26.13 ตร.ม. ชั้น 27 อาคาร C วิวสระว่ายน้ำ

รหัสขาย LP33-0404
แชร์ประกาศนี้
รายละเอียดราคาห้อง
ราคารวม 1,580,000 บาท
รายละเอียดราคาห้อง
ราคารวม 1,580,000 บาท
ราคาเฉลี่ย 60,466.90 บาท/ตร.ม.